Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Manylion cyswllt

Y Pwyllgor Cyllid

Simon Thomas AC (Cadeirydd)

32 Heol y Wig
Aberystwyth
SY23 2LN

01970 624 984

Simon.Thomas@cynulliad.cymru

Neil Hamilton AC

Swyddfa Neil Hamilton
Neuadd y Dref
Stryd y Brenin Edward
Hendy-gwyn ar Daf
SA34 0AA

0300 200 7422

Neil.Hamilton@cynulliad.cymru

Mike Hedges AC

97 Pleasant Street
Morriston
Abertawe
SA6 6HJ

01792 790621

Mike.Hedges@cynulliad.cymru

Eluned Morgan AC

19 Cartlett
Hwlffordd
Sir Benfro
SA61 2LH

03002007310

Eluned.Morgan@cynulliad.cymru

David Rees AC

Water Street Business Centre
Water Street
Port Talbot
SA12 6LF

01639 870779

David.Rees@cynulliad.cymru

Steffan Lewis AC

1a Griffiths Blds
Victoria Terrace
Trecelyn
Caerffili
NP11 4EW

01495 241100

Steffan.Lewis@cynulliad.cymru

Nick Ramsay AC

The Grange
16 Maryport Street
Brynbuga
NP15 1AB

01291 674898

Nicholas.Ramsay@cynulliad.cymru

 

 

Rydych chi yma :

  1. Hafan
  2. Busnes y Cynulliad

Partneriaid a Helpu