Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Manylion cyswllt

Pwyllgor Diwylliant, y Gymraeg a Chyfathrebu

Bethan Jenkins AC (Cadeirydd)

Unit 2
Brunel Way
Baglan Energy Park
Port Talbot
SA11 2FP

01639 820 530

Bethan.Jenkins@cynulliad.cymru

Hannah Blythyn AC

38 Stryd Yr Eglwys
Y Fflint
Sir Y Fflint
CH6 5AE

0300 200 7132

Hannah.Blythyn@cynulliad.cymru

Dawn Bowden AC

110 Stryd Fawr
Merthyr Tudful
CF47 8AP

0300 200 7170

Dawn.Bowden@cynulliad.cymru

Suzy Davies AC

Cornhill Chambers
8 Christina Street
Abertawe
SA1 4EW

0300 200 7208

Suzy.Davies@cynulliad.cymru

Siân Gwenllian AC

8 Stryd y Castell
Caernarfon
LL55 1SE

01286 672076

Sian.Gwenllian@cynulliad.cymru

Neil Hamilton AC

Swyddfa Neil Hamilton
Neuadd y Dref
Stryd y Brenin Edward
Hendy-gwyn ar Daf
SA34 0AA

0300 200 7422

Neil.Hamilton@cynulliad.cymru

Jeremy Miles AC

7 High Street
Pontardawe
Abertawe
SA8 4HU

01792 869993

Jeremy.Miles@cynulliad.cymru

Lee Waters AC

43 Pottery Street
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 1SU

01554 774 902

Lee.Waters@cynulliad.cymru

 

 

Rydych chi yma :

  1. Hafan
  2. Busnes y Cynulliad

Partneriaid a Helpu