Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Manylion cyswllt

Pwyllgor yr Economi, Seilwaith a Sgiliau

Russell George AC (Cadeirydd)

13 Parker's Lane
Y Drenewydd
SY16 2LT

0300 200 7206

Russell.George@cynulliad.cymru

Hefin David AC

Bargoed YMCA
Aeron Place
Gilfach
Bargoed
CF81 8JA

01443 838542

Hefin.David@cynulliad.cymru

Vikki Howells AC

27 High Street
Aberdâr
CF44 7AA

01685 881 388

Vikki.Howells@cynulliad.cymru

Mark Isherwood AC

Cymdeithas Ceidwadwyr Delyn
5 Halkyn Street
Treffynnon
CH8 7TX

01352 710232

Mark.Isherwood@cynulliad.cymru

Adam Price AC

37 Wind Street
Rhydaman
SA18 3DN

01269 597 677

Adam.Price@cynulliad.cymru

David J Rowlands AC

20 Commercial Street
Pontypool
Torfaen
NP4 6JS

0300 200 7235

DavidJ.Rowlands@cynulliad.cymru

Lee Waters AC

43 Pottery Street
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 1SU

01554 774 902

Lee.Waters@cynulliad.cymru

Joyce Watson AC

3 Heol Gocht
Caerfyrddin
SA31 1QL

01267 233 448

Joyce.Watson@cynulliad.cymru

 

 

Rydych chi yma :

  1. Hafan
  2. Busnes y Cynulliad

Partneriaid a Helpu