Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Manylion cyswllt

Cwmnïau Cydweithredol a Chydfuddiannol.

Vikki Howells AC

27 High Street
Aberdâr
CF44 7AA

01685 881 388

Vikki.Howells@cynulliad.cymru

Suzy Davies AC

Cornhill Chambers
8 Christina Street
Abertawe
SA1 4EW

0300 200 7209

Suzy.Davies@cynulliad.cymru

John Griffiths AC

7 fed Llawr
Clarence House
Clarence Place
Casnewydd
NP19 7AA

01633 222 302

John.Griffiths@cynulliad.cymru

Mike Hedges AC

97 Pleasant Street
Morriston
Abertawe
SA6 6HJ

01792 790621

Mike.Hedges@cynulliad.cymru

Mark Isherwood AC

Cymdeithas Ceidwadwyr Delyn
5 Halkyn Street
Treffynnon
CH8 7TX

01352 710232

Mark.Isherwood@cynulliad.cymru

David J Rowlands AC

20 Commercial Street
Pontypool
Torfaen
NP4 6JS

0300 200 7235

DavidJ.Rowlands@cynulliad.cymru

Huw Irranca-Davies AC

Uned 2
112-113 Commercial Street
Maesteg
CF34 9DL

0300 200 7105

Huw.Irranca-Davies@cynulliad.cymru

Rhun ap Iorwerth AC

1B Stryd yr Eglwys
Llangefni
Ynys Môn
LL77 7DU

01248 723 599

rhun.apiorwerth@cynulliad.cymru

Derek Walker

(Ni roddir cyfeiriad)

Ceri-Anne Fidler

(Ni roddir cyfeiriad)

Mike Erskine

(Ni roddir cyfeiriad)

 

 

Rydych chi yma :

  1. Hafan
  2. Busnes y Cynulliad

Partneriaid a Helpu