Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Manylion cyswllt

Prifysgolion

Hefin David AC

Bargoed YMCA
Aeron Place
Gilfach
Bargoed
CF81 8JA

01443 838542

Hefin.David@cynulliad.cymru

Michelle Brown AC

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA

Michelle.Brown@cynulliad.cymru

Jayne Bryant AC

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
Caerdydd

01633 376627

Jayne.Bryant@cynulliad.cymru

Llyr Gruffydd AC

Canolfan Busnes Birch House
Hen Lon Parcwr
Rhutun
Sir Ddinbych
LL15 1NA

01824 703 593

Llyr.Gruffydd@cynulliad.cymru

Siân Gwenllian AC

8 Stryd y Castell
Caernarfon
LL55 1SE

01286 672076

Sian.Gwenllian@cynulliad.cymru

Mike Hedges AC

97 Pleasant Street
Morriston
Abertawe
SA6 6HJ

01792 790621

Mike.Hedges@cynulliad.cymru

Vikki Howells AC

27 High Street
Aberdâr
CF44 7AA

01685 881 388

Vikki.Howells@cynulliad.cymru

Dai Lloyd AC

Uned 2
Ffordd Brunel
Parc Ynni Baglan
Baglan
SA11 2FP

0300 200 7255

Dai.Lloyd@cynulliad.cymru

Darren Millar AC

Parc Busnes Gogledd Cymru
Abergele
LL22 8LJ

0300 200 6206

Darren.Millar@cynulliad.cymru

David Rees AC

Water Street Business Centre
Water Street
Port Talbot
SA12 6LF

01639 870779

David.Rees@cynulliad.cymru

Yr Athro Richard Davies

(Ni roddir cyfeiriad)

Professor John Hughes

(Ni roddir cyfeiriad)

Yr Athro Medwin Hughes

(Ni roddir cyfeiriad)

Yr Athro Julie Lydon

(Ni roddir cyfeiriad)

Yr Athro Colin Riordan

(Ni roddir cyfeiriad)

Amanda Wilkinson

(Ni roddir cyfeiriad)

Yr Athro Cara Carmichael Aitchison

(Ni roddir cyfeiriad)

Yr Athro Maria Hinfelaar

(Ni roddir cyfeiriad)

Olivia Jones

(Ni roddir cyfeiriad)

Professor Elizabeth Treasure

(Ni roddir cyfeiriad)

Louise Casella

(Ni roddir cyfeiriad)

Beth Button

(Ni roddir cyfeiriad)

 

 

Rydych chi yma :

  1. Hafan
  2. Busnes y Cynulliad

Partneriaid a Helpu